HCDX-DM220 AC Magnetic Yoke Flaw Detector với đèn LED màu trắng và màu đen để kiểm tra hạt từ
Máy phát hiện lỗi yoke từ tính biến động kiểu HCDX-DM220, nguồn điện trực tiếp ~ 220V, được trang bị đèn LED màu trắng mạnh và đèn LED màu đen, có thể được sử dụng thông qua chọn phím,có thể được sử dụng để phát hiện hạt từ phi huỳnh quang và phát hiện hạt từ huỳnh quang. nhỏ và tinh tế, tinh tế, độ nhạy cao phát hiện, dễ dàng mang theo. được sử dụng rộng rãi trong hàng không vũ trụ, hóa dầu, điện và nước bảo tồn, xây dựng đường sắt,Các ngành công nghiệp kiểm tra và thử nghiệm thiết bị đặc biệt.
Các thông số kỹ thuật
Trọng lượng nâng |
≥50N |
Nhạy cảm |
A-15/100 |
Không gian chân |
50-200mm |
Trọng lượng chiếu sáng của ánh sáng trắng |
≥5000LUX |
Trọng lượng chiếu sáng của tia UV |
≥ 4000μW/cm2 |
Kích thước |
210 × 160 × 55mm |
Trọng lượng |
1.6 kg |
Nguồn cung cấp điện |
~220V/50Hz/60Hz |
Tính năng sản phẩm
Thời gian từ hóa liên tục hơn 3 phút
Sử dụng nam châm siêu dẫn, trọng lượng nhẹ,1.6kg
~ 220v nguồn điện trực tiếp, không có bộ điều khiển
Vật liệu vỏ có độ bền cao, chống va chạm, chống cạo
Thiết kế cơ thể con người, cấu trúc hợp lý
Vỏ da, bầu không khí cao cấp, cảm thấy thoải mái
Sử dụng các thiết bị chất lượng cao, bền
Bao gồm:
Đơn vị chính HCDX-DM220... 1 bộ
Các khớp nối có thể tháo rời bằng hàn filet.................. 1 cặp
Hướng dẫn sử dụng
Giấy chứng nhận hiệu chuẩn
Thẻ bảo hành 1 bộ
Cảnh báo và hướng dẫn sử dụng:
2. Nguồn cung cấp điện là một chiều AC ~ 220V / 50Hz, không kết nối nguồn cung cấp điện sai, để không đốt cháy các dụng cụ;