HCDX-DM220 Máy dò lỗ hổng ách từ tính xoay chiều 220V di động dành cho MPI không huỳnh quang & huỳnh quang
Máy dò khuyết tật ách từ AC loại HCDX-DM220, nguồn điện trực tiếp ~ 220V, được trang bị đèn LED trắng mạnh và đèn LED đen, có thể được sử dụng thông qua lựa chọn phím, có thể được sử dụng để phát hiện hạt từ tính không huỳnh quang và phát hiện hạt từ tính huỳnh quang. Nhỏ và tinh tế, tay nghề tinh tế, độ nhạy phát hiện cao, dễ dàng mang theo. Được sử dụng rộng rãi trong ngành hàng không vũ trụ, hóa dầu, điện và thủy lợi, xây dựng đường sắt, kiểm tra và thử nghiệm thiết bị đặc biệt.
Thông số kỹ thuật
Nâng tạ |
≥50N |
Độ nhạy |
A-15/100 |
Chỗ để chân |
50-200mm |
Cường độ chiếu sáng của ánh sáng trắng |
≥5000LUX |
Cường độ chiếu sáng của tia UV |
≥4000µW/cm2 |
Kích cỡ |
210×160×55mm |
Cân nặng |
1,6 kg |
Nguồn điện |
~220V/50Hz/60Hz |
Tính năng sản phẩm
Thời gian từ hóa liên tục hơn 3 phút
Sử dụng nam châm siêu dẫn, trọng lượng nhẹ, 1,6kgs
~ Nguồn điện 220 v trực tiếp, không cần bộ điều khiển
Chất liệu vỏ có độ bền cao, chống va đập, chống mài mòn
Thiết kế kỹ thuật cơ thể con người, cấu trúc hợp lý
Vỏ da, không khí cao cấp, tạo cảm giác thoải mái
Sử dụng thiết bị chất lượng cao, bền bỉ
Gói tiêu chuẩn:
Thiết bị chính HCDX-DM220 ………………………….1 cái
Mối hàn phi lê có thể tháo rời …………….……….1 cặp
Hộp đựng ……………………….1 cái
Sách hướng dẫn sử dụng…………………..1 cái
Giấy chứng nhận hiệu chuẩn………………………… 1 cái
Các biện pháp phòng ngừa và hướng dẫn vận hành:
2. Nguồn điện một chiều AC ~ 220V/ 50Hz, không kết nối sai nguồn điện để không làm cháy thiết bị;